เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 22437เข้าชม
  • 73ตอบกลับ

ขอกล่าวสวัสดีทักทาย  และขอเชิญสมัครเข้าเป็นสมาชิกกับ Repair-Notebook.com

สวัสดีเพื่อนๆพี่ช่างทุกท่านคร้าบบบ  ฝากตัวด้วยคร้าบ หัดซ่อมเมนบอร์ดจ้า

ยินดีต้อนรับ คุณ     pong5793 ด้วยความจริงใจครับ
[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-02 16:09 ]
สวัสดีเพื่อนๆพี่ช่างทุกท่านคร้าบ หัดซ่อมเมนบอร์ดครับ

ยินดีต้อนรับ คุณ        baikhoon  ด้วยความจริงใจครับ
www.repair-notebook.com
[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-02 16:11 ]
สวัสดีครับ ผมสะ จากปัตตานีครับ กำลังจะหัดซ่อมโน็ตบุคเปิดร้านแถวปัตตานีครับ ตอนนี้ทำงานเป็นเจ้าหน้าที่ คอมพิวเตอร์ในบริษัทเอกชนแห่งนึงในตัวจังหวัดครับ อยากจะเป็นนายตัวเองดูบ้างครับ

ยินดีต้อนรับ คุณ     unicptn  ด้วยความจริงใจครับ
[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-02 16:12 ]
  ผมเม. อยู่พิจิตรคับ ฝากตัวด้วยคนคับทุกท่าน โดยเฉพาะAdmin

ยินดีต้อนรับคุณ mayitsupport ด้วยความจริงใจครับ

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-08 13:20 ]
สวัสดีคับ พี่ๆน้องๆชาวสมาชิกเวปทุกท่าน ผมน้องใหม่คับ ขอคารวะคับ

ยินดีต้อนรับคุณ     tanalert ด้วยความจริงใจครับ

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-02 16:13 ]
สวัดีครับ  เว็บท่านเยี่ยมจริงๆ ให้ความรู้  ไม่มีกั๊ก

ยินดีต้อนรับคุณ     max_see ด้วยความจริงใจครับ

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-02 16:14 ]
ขอบคุณ ความรู้ดีดีที่ทาง Repair-Notebook มีให้เสมอมาครับ
ขอบคุณที่มีเวปดีๆแลกเปลี่ยนความรู้กันครับ กลุ่มนี้น่าจะเป็ฯรุ่นแรกๆน่ะ
สวัสดีครับ
    ผมกำลังศึกษาข้อมูล เริ่มจากไม่รู้อะไรเลย พอได้เข้าเวปตามลิงค์มาเรื่อยๆ ตอนนี้พ้นจากโคลนตมเล็กน้อยแล้ว ขอขอบคุณครับ
ยินดีต้อนรับคุณ tritons: ด้วยความจริงใจนะครับ
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์28 ต้นฉบับโพสต์โดยtritonsเมื่อ2011-08-07 10:25เผยแพร่ :
สวัสดีครับ
    ผมกำลังศึกษาข้อมูล เริ่มจากไม่รู้อะไรเลย พอได้เข้าเวปตามลิงค์มาเรื่อยๆ ตอนนี้พ้นจากโคลนตมเล็กน้อยแล้ว ขอขอบคุณครับ
img: images/back.gif