เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 22441เข้าชม
  • 73ตอบกลับ

ขอกล่าวสวัสดีทักทาย  และขอเชิญสมัครเข้าเป็นสมาชิกกับ Repair-Notebook.com

มาแนะนำตัวครับ สมาชิกใหม่
ปกติ จะซ่อม แต่ พวก ทีวี กับ คอมและจอครับ
ส่วนพวก NB ก็ลงโปรแกรมอย่างเดียว
สนใจอยากลองซ่อม MB ของ NB บ้างครับ

สวัสดีครับ  newsone ยินดีต้อนรับสู่เว๊ปบอร์ดของ Repair-Notebook นะครับ ถึงจะยังไม่โตมาก แต่ก็กำลังพัฒนานะครับ อยู่ๆ ช่วยๆ กันด้วยนะครับ
admin

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2012-02-11 15:40 ]
สวัสดีเช่นกันครับ  ซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าอยู่ กำลังเริ่มซ่อม nootbook ครับ

สวัสดีครับ teetat ยินดีต้อนรับสู่ Webboard Repair-Notebook.com ครับ
admin
[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2012-02-11 15:41 ]
สวัสดีครับ..ขอรายงานตัวครับ

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิก  ยินดีต้อนรับสู่ Repair-Notebook Webboard ครับ ช่วยๆ กันแลกเปลี่ยนความรู้ซึ่งกันและกันครับ เป็นผู้รับ และต้องเป็นผู้ให้ด้วย
admin

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2012-02-11 15:42 ]
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ หาเวปที่สอนซ่อมเเบบนี้มานานเเล้ว จนไม่คิดว่าจะมีใครทำ ต้องขอขอบคุณท่าน Admin มากๆครับ

สวัสดีครบ  pumobile ขอบคุณที่ชมครับ...จริงๆแล้ว ให้ความรู้แก่ทุกท่าน ก็คงได้ในระดับหนึ่งครับ เพื่อนสมาชิกต้องค้นหาเพิ่มเติมด้วยนะครับ
admin
[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2012-02-11 15:43 ]